Author: M***n
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Não sei o nome da música que você
Màu sắc: trắng
Kích thước: 3,3ft / 100cm
Price: 97.200₫
Original Price: 113.000₫
| Material | Copper |
| Batteries Included | No |
| Length | 1-2m |
| Features | Fast Charging |
| Color | White |
| Interface | USB A to Type C |
| Brand Compatibility | Huawei |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| MFi Certified | No |
| Compatible Devices | Tablets |
| Fast Charging | Yes |
| Peak Current (A) | 3A |
| Power | 60W |
| SKU | sw251118167249759335 |
Author: M***n
Date:
Review: Não sei o nome da música que você
Màu sắc: trắng
Kích thước: 3,3ft / 100cm
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm